அதிகாரம்#1

அடையாள கொலைகள் 
ஏன்னங்கா சொந்த மச்சினனை கொல்ல சொல்றீங்க தனியா வா யா மாவட்டத்துக்கிட்ட சொல்லியாச்சு நீ தான் பண்ணணும். எவனே திங்கறதுக்கு நம்ம பய திங்கட்டும்னு சொல்றாப்ல என்னமே சொந்த தங்கச்சிய கட்ன மாதிரி பேசுற உங்க அம்மா நகையை வச்சு தேன் உங்கப்பன் கல்யாணத்தை முடிச்சர் நன்றி கொட்ட குடும்பத்தில இவன் ஒருத்தனுது உனக்கு உபயோகம இருக்கான் சந்தோஷபடு இல்லை ணே முரளி நீ பண்ணட்டி எவனாது பண்ண போறன் இப்ப இல்லாட்டி எலக்ட்சனுக்கு முன்னடி நடக்க போகுது காதும் காதும் வச்ச மாதிரி முடி #அடையாள_கொலை #அதிகாரம்_ஒன்று
Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s